0
 Hapa Kajiachia Kabisa Mbele Ya Kamera Jamani....Jamani Jamani Jamani...Muone Tabasamu lake lilivyo Mwanana halafu analidharirisha Hivi....
 Mungu Wangu !!!!! Hapa Mahaba kutoka Kwa Mwanamke Mwenzage ndio Kwanza Yamenoga
Haya !! Haya !! Haya!!......Kalegea Mwenyewe kwa Hisia Kaliii !!!!...Hatari


Kama Humfahamu Avril, Basi ni Mwanadada Mrembo sana Mwenye kuvutia, ambaye Ni Msanii Maarufu na tishio sana Nchini Kenya.
Avril ameweza Kushirikishwa Katika Nyimbo Mbali mbali hasa na Wasanii mbali mbali Afrika Mashariki Mfano , LEO REMIX (By AY), CHOKOZA (By Marya), MTAANI.COM (By Mustapha Coronel), NAJIVUNIA (By Tilapee).
Lakini Hebu Tizama ambacho anakifanya hapo huku picha zake zikisambaa kila kukicha katika Mtandao mmoja baada ya Mwingine. Hebu niambie, huyu anatafuta Umaarufu wa aina Gani ilihali tayari yeye ni maarufu?

Post a Comment

 
Top